Diễn đàn teen9x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn teen9x

http://109x.lovelyforum.nethttp://teen9x.forever.as

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
mannuva (307)
Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_vote_lcapNỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_voting_barNỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_vote_rcap 
madela (251)
Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_vote_lcapNỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_voting_barNỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_vote_rcap 
hanbangthu114 (243)
thomulis (223)
aoden555 (98)
beukenny (92)
o0pe_mi0o (59)
quochuy404 (42)
phieubacgiangho111 (41)
rik (28)
Sh0pper
beukenny (17.07.2009) Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành 26201247718003
katy (11.07.2009)
Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành 95771247297425
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 34 người, vào ngày Tue Apr 25, 2023 6:06 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 105 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: ngay2508

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1835 in 1255 subjects
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar

Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
katy
-Hai lúa lên mạng-
-Hai lúa lên mạng-
katy

Virgo Tổng số bài gửi : 24
Sao : 27016

Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành   Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_icon_minitimeThu Apr 29, 2010 7:08 pm

Cậu nàk !!!

Đã mấy tháng rùi từ khj tớ vs cậu c/t . Tớ ko hjũ tại sa0 ngày ấy tớ lại c/t cậu nữa. Chắc có lẻ tớ ngốc lắm fảj k0. Tớ pík từ lúc wen cậu tớ đã dấu cậu rất nhjù việc. Nói đúng hơn là tớ đã lừa dối cậu. Tớ k0 pík tại sa0 tớ lại làm như thế nữa, có lẽ vì tớ yêu cậu wá chăng !!! Tớ tự trách mình rất nhjù, tại sa0 lại làm như thế. Tớ đã dối lòng , dối người , nhưng... tớ k0 thể dối con tim mình đc. Đã hơn 9 tháng kễ từ ngày tớ vs cậu xa nhau nhưng ngày nào tớ cũng nhớ đến cậu. Có khj nào cậu nhớ đến tớ ko ??? Có khj nào cậu nhớ đến trái tim pé nhỏ yếu ớt của tớ ko ???

Ừk nhỷ !!! Cậu ko nhớ đến tớ cũng fảj thui. Vì bên cạnh cậu còn nhjù cô gáj khác giàu hơn tớ , xjnh hơn tớ và hiền hơn tớ .Tớ còn nhớ khj wen nhau cậu hay nói tớ dữ. Ko fảj là tớ dữ thật sự đâu. Tớ làm như thế là vì tớ yêu cậu, tớ ko mún đánh mất cậu và lại càng ko mún thấy cậu vui bvẻ với bất kỳ cô gái nào khác. Có lẽ tớ ít kỷ lắm hã cậu. Tớ pík 1 người có tính ít kỷ như tớ chắc sẽ ko bao h` thành công đâu. Tớ có thể đánh mất tất cả nhưng ... tớ ko thể đánh mất cậu .
Hình như là tớ đã wen đc cậu rùi nhưng ... mỗi lúc tớ có chiện pùn thỳ ko hjũ sa0 tớ lại nhớ đến cậu nữa .Tớ còn nhớ lúc tớ pùn việc gia đình thỳ lại có cậu ở bên cạnh an ủi , động viên làm cho tớ vui lại. Lúc nào bên cạnh cậu tớ cũng có nụ cười trên môi. Tớ ko nhở khỏang thời zan bên cậu là bao lâu , nhưng ... những lúc bên cậu tớ cảm thấy thời gian trôi đi rất nhanh. Giá như tớ có thể way lại khỏang thời zan lúc đó cậu nhỷ!!! Nhưng way lại làm zỳ, cậu cũng có thương yêu zỳ tớ đâu. Chắc chỉ tại tớ yêu đơn phương cậu thui. Tớ vẫn pík người cậu yêu ko fảj là tớ, lúc trước cũng vậy và bây h` cũng vậy. Àh ! MÀ bây h` chắc cậu đang sống HP lắm nhỷ, chắc bây h` cậu gét tớ lắm nhỷ. Xjn sđt làm rỳ mà ngay cả 1 tin nhắn hỏi thăm cũng chẳng có.
Chắc bây h` cậu bận lắm nhỷ .Bận học , bận lo cho px và ... bận lo cho người yêu thầm kính của cậu nữa chứ. Cận bận wá nhjù ùi làm zỳ có thời gian mà nghỉ đến tớ. Tại tớ ngốc nên cứ mãi nhớ đến anh chàng có cáj tên HTP này thôi. Ngốc thật, đúng là ngốc thật. Có lẽ tớ nói nhjù cậu nhỷ. Giá như cậu có thể đọc đc những dòng chữ này. Nhưng ... nếu cậu đọc đc cậu sẽ cho là tớ bị khùng, àk mà ko là đeo dai như đĩa mới đúng. Ừk !!! Tớ 9 là con đĩa suốt đời đeo bám theo cậu đó, đeo đến khj nào tớ ko còn khả năng đeo the0 cậu nữa !!!

Người ở phương nào e ở đây

Chờ mong phương nọ ngóng phương này

Gió về mưa lạnh gieo nhung nhớ

Phố nhỏ đêm pùn lạnh gối tay

Gió lạnh lùa ngang wa cửa sỗ

Vầng trăng thương nhớ lạnh cô phòng

Đêm khuya sớm nhỏ đền hju hắt

Nhớ mong aj mà lạnh gối chăn
o0pe_mi0o
-Hai lúa lên mạng-
-Hai lúa lên mạng-
o0pe_mi0o

Libra Tổng số bài gửi : 59
Sao : 27373

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành   Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_icon_minitimeSat May 08, 2010 10:32 pm

mey iu theng neo ghe zj mam . Doc xong kao muon ............ Evil or Very Mad
muk mey khoi noi kao cung pik la mey dang noi aiiiiiiiii What a Face
http://vn.myblog.yahoo.com/bxcuaanh-90
katy
-Hai lúa lên mạng-
-Hai lúa lên mạng-
katy

Virgo Tổng số bài gửi : 24
Sao : 27016

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành   Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_icon_minitimeSun May 09, 2010 9:20 am

zỵ màj đóan thử coi ai Cool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành   Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành I_icon_minitime

Nỗi niềm 1 tình yêu bất thành
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» LINH VƯƠNG TRỞ LẠI - NỖI NIỀM MỘT THỜI
» [Game mobile] Tru Thần nhân đôi niềm vui với BigUpdate và Server mới
» █ Thiên long Tình Kiếm( cầy cuốc) Open 10h00 T7 - Test game: 7h30 tối T5 - Game cầy cuốc tự săn ngọc - Thêm nhiều tính năng mới - Miễn phí.
» █ Thiên long Tình Kiếm reset data( cầy cuốc) Open 10h00 T7 9/7/16 - Test game: 7h30 tối T5 ngày 7/7/16- Game cầy cuốc tự săn ngọc - Thêm nhiều tính năng mới - Miễn phí
» Thành lập diễn đàn